• Ziyarci Shagon Mu
Abubuwan da aka bayar na JIAXING RONGCHUAN IMP&EXP CO., LTD.
shafi_banner

Nawa kuka sani game da casters?

Nawa kuka sani game da casters?

Fitowar simintin gyare-gyare ya kawo juyin juya hali na zamani ga yadda mutane ke sarrafa su, musamman ma abubuwa masu motsi.Yanzu mutane ba za su iya ɗaukar su cikin sauƙi ta hanyar simintin gyare-gyare ba, amma kuma suna motsawa a kowace hanya, wanda ke inganta ingantaccen aiki.
Nawa kuka sani game da casters, kayan aiki mai ƙarfi?A ƙasa, da fatan za a bi editan Yuyu Basic Gine Materials don dubawa.
Casters sun haɗa da simintin motsi da kafaffen simintin gyaran kafa: simintin motsi su ne abin da muke kira simintin duniya, wanda zai iya juyawa 360°;Kafaffen simintin kuma ana kiran su simintin kwatance, waɗanda ba su da tsarin juyawa kuma ba za a iya jujjuya su ba.Yawancin lokaci, ana amfani da waɗannan simintin biyu tare.
Gabaɗaya magana, manyan abubuwan da ke tattare da casters sune:
1. Murfin hana iska: Ana amfani da shi don hana abubuwa shiga tazarar da ke tsakanin dabaran da baƙar fata, da kuma kare ƙafafun daga juyawa cikin 'yanci.
2. Birki: Na'urar birki ce mai iya kulle sitiyari da gyara ƙafafun.
3. Firam ɗin tallafi: shigar da kayan aikin sufuri kuma an haɗa shi da ƙafafun.
4. Kaya: Anyi da roba ko nailan da sauran kayan, dogaro da jujjuyawar sa don jigilar kayayyaki.
5. Bearing: Ƙarfe a cikin nunin faifai don ɗaukar nauyi mai nauyi da ajiye tuƙi.
6. Shaft: Haɗa ɗaukar hoto da firam ɗin tallafi don ɗaukar nauyin kaya.

Tare da saurin ci gaban masana'antar caster, an sami samfuran simintin kayan aiki daban-daban tare da halaye daban-daban kamar juriya mai tsayi, juriya mai juriya, juriya mai tsagewa, juriyar lalata, ƙaramar amo, da kariya ta ƙasa, waɗanda ke biyan bukatun yanayi daban-daban.Ana amfani da shi sosai a cikin fagage masu zuwa:
1. Amfani na cikin gida: kamar kayan ado na ciki, firiji, injin wanki, kayan abinci, da sauransu.
2. Rayuwa da amfani da ofis: kamar motocin sayayya, kayan aikin ofis, akwatuna, da sauransu.
3. Masana'antar likitanci: kamar kayan aikin likitanci, keken marasa lafiya, consoles, da sauransu.
4. Yin amfani da masana'antu: irin su matsakaici da kayan sufuri masu nauyi, ana amfani da su sosai a cikin hakar ma'adinai, kayan aikin injiniya, kayan lantarki, kayan ado na injiniya, yadi, bugu da rini, kayan aiki na kayan aiki, kayan ajiya, motocin juyawa, chassis, kabad, kayan aiki, Electromechanical, Workshops marasa ƙura, layukan samarwa da sauran masana'antu da filayen da yawa.


Lokacin aikawa: Agusta-01-2022